-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Pro 2019 16inch MVVJ2/MVVL2 |
| Bộ xử lý | Intel Core i7 2.6GHz |
| Card màn hình | AMD Radeon Pro 5300M with 4GB of GDDR6 memory |
| Bộ nhớ Ram | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 16Inch, Retina 3072x1920 pixels |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 4 cổng Thunderbolt 3 ports |
| Webcam | 720p FaceTime HD |
| Trọng lượng | 2.0 kg |
| Màu sắc | Silver, Gray |