-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | MacBook Pro 2019 16 inch i9 / Ram 32GB / SSD 1TB |
| Bộ xử lý | 2.3GHz 8-core i9-9850H |
| Card màn hình | AMD Radeon Pro 5500M with 4GB GDDR6 memory |
| Bộ nhớ Ram | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Màn hình | 16-inch 3072x1920 Retina display with True Tone |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
Four Thunderbolt 3 ports |
| Webcam | FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.95 kg |
| Màu sắc | Silver, Gray |