-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | MacBook Pro 2018 15 inch (MR942/MR972) |
| Bộ xử lý | 2.6GHz 6-Intel Core i7 Turbo Boost up to 4.3GHz |
| Card màn hình | Radeon Pro 560X with 4GB of GDDR5, Intel UHD Graphics 630 |
| Bộ nhớ Ram | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 15.4 inch, Retina ( 2880 x 1800 pixels) |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
Four Thunderbolt 3 ports |
| Webcam | 720 FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.83 kg |
| Màu sắc | Silver, Gray |