-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Pro 2015 15inch MJLT2 |
| Bộ xử lý | 2.5 GHz Intel Core i7 |
| Card màn hình | Intel Iris Pro Graphics + AMD Radeon R9 M370X with 2GB GDDR5 memory |
| Bộ nhớ Ram | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 15.4 inch, Retina (2880 x 1800 pixels) |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | USB3.0, HDMI, Thunderbolt 2 |
| Webcam | FaceTime HD |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Màu sắc | Silver |