-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Pro 2015 13inch MF841 Option |
| Bộ xử lý | Intel Core i5 |
| Card màn hình | Integrated Intel Iris Graphics 6100 |
| Bộ nhớ Ram | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 13.3 inch, Retina độ phân giải 2560 x 1600 |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
Thunderbolt 2, USB 3.0, HDMI |
| Webcam | FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.57 kg |
| Màu sắc | Silver |