-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Pro |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Pro 2012 13inch MD212 |
| Bộ xử lý | 2.5 GHz dual-core Intel Core i5 |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 4000 |
| Bộ nhớ Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Màn hình | 13.3 inch, Retina 2560 x 1600 |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp |
Thunderbolt 2, USB 3.0, HDMI |
| Webcam | FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.6 kg |
| Màu sắc | Silver |