-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Air |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Air 2019 13inch MVFN2, MVFJ2, MVFL2 |
| Bộ xử lý | 1.6GHz dual-core 8th-generation Intel Core i5 processor |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics 617 graphics |
| Bộ nhớ Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Màn hình | 13.3 inch, Retina (2560 x 1600 pixels) |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | Two Thunderbolt 3 (USB-C) |
| Webcam | 720p FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.25kg |
| Màu sắc | Gray, Gold, Silver |