-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Giảm giá thêm tới 15% giá phụ kiện, 1% giá máy cho khách mua lần 2
Trả góp lãi suất thấp qua CCCD, thẻ tín dụng các ngân hàng
Giá trên web chỉ có tính chất tham khảo để nhận ưu đãi quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp số hotline 0869383468
| Sản phẩm | Macbook Air |
| Tên Hãng | Apple |
| Model | Macbook Air 2016 13inch MMGG2 Option i7 |
| Bộ xử lý | 2.2GHz Intel Core i7 |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 6000 |
| Bộ nhớ Ram | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 13.3 inch, LCD (1440 x 900 pixels) |
| Kết nối | Wifi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | USB 3.0, Thunderbolt 2 |
| Webcam | FaceTime HD |
| Trọng lượng | 1.35kg |
| Màu sắc | Silver |